Share the memory of the best time in out life

IndexPortalTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Bây giờ là...
Latest topics
» cashfiesta-cơ hội kiếm tiền của bạn
Thu Jan 28, 2010 10:36 am by eragon

» Hình titalium_168
Tue Sep 22, 2009 6:45 pm by Silly girl

» có game mới kìa
Sun Nov 30, 2008 9:02 am by Đỗ Tuấn Vũ

» HÀNG CAO CẤP SANG TRỌNG
Wed Oct 29, 2008 11:05 am by titalium_168

» HÀNG LV CHẤT LƯỢNG CAO..GIÁ RẺ
Tue Oct 28, 2008 3:40 pm by titalium_168

» HANG CAO CAP GIA RE
Fri Oct 17, 2008 3:16 pm by titalium_168

» chuc mung sinh nhat Pa tien Hac Ám
Thu Oct 16, 2008 9:07 pm by kiss_luv

» Diablo3 Diablo3 Diablo3!!!
Sat Oct 11, 2008 5:42 pm by thanh_kute

» Bí ẩn từ một trái tim.
Tue Oct 07, 2008 1:56 pm by Đỗ Tuấn Vũ

» BÀ MẸ KHÔNG TÍNH NGƯỜI
Thu Sep 25, 2008 10:43 am by Đan Trường

» tham gia góp ý
Thu Sep 25, 2008 10:40 am by Đan Trường

» Không có anh
Thu Sep 25, 2008 10:39 am by Đan Trường

» HÌNH KHỎA THÂN 100%
Thu Sep 18, 2008 7:19 pm by Đại Tín

» XE MỚI CỦA Titalium_168
Thu Sep 18, 2008 7:12 pm by Hải Nguyên

» Nơi dành cho những người ham học ngoai ngữ và yêu thích nghệ thuật dịch thuật đây
Thu Sep 18, 2008 7:10 pm by Hải Nguyên

Top posters
Snow_Angel

Đại Tín

kiss_luv

KJH

titalium_168

Đan Trường

Zz_KiemMa_zZ

mamlun91

Silly girl

lovefriends_forever

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Hỗ trợ trực tuyến
Click here to chat

mấy bác vô đây xem tui nói xấu con gái nè Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Bình chọn cho bài viết:

Zz_KiemMa_zZ
Giám thị
 Giám thị
Nam
Age : 25 Registration date : 12/06/2008 Tổng số bài gửi : 78 Đến từ : HCM City Job/hobbies : Võ thuật Humor : Ca Doi Kiem Ma De Nhat Thien Ha

Bài gửiTiêu đề: mấy bác vô đây xem tui nói xấu con gái nè Fri Jun 13, 2008 10:40 am
Con trai quý như vàng lên giá
Con gái thừa như lá rụng mùa thu

thượng đế sinh chi lắm các bà
gieo rắc kinh hoàn đến chúng ta......
Con gái bây giờ khó mà ưa
Móng tay xanh, tím, quá dư thừa
Tóc vàng môi đỏ, lông mi giả
Guốc cao áo ngắn hở bụng mà

Hai tai thì **c ba bốn lỗ
Lỗ rốn cũng đem cấm dây đồng
Nói chuyện tưởng chừng như pháo nổ
Con gái bây giờ ... Có như không !

con gái ngày nay chán wá hà
giàu thì dô được, nghèo thì xa
ăn nói dô duyên, thui thầy chạy
ở nhà làm biến mẹ cha la

ra ngoài ăn diện giống con ma
màu đỏ màu đen phát ớn à
bếp núc hổng lo, lo mua sắm
shopping thì giỏi, giỏi bán nhà

mai mốt có chồng chồng sẽ chửi
đồ con gái gì mà wá lười
chẳng biết làm gì chỉ biết ăn
ăn rùi ra chợ giả đười ươi
con gái thơì nay thiệt đáng cười

Con gái thời nay rất dịu dàng
Ai mà **ng tới là tàng đời trai
Em cào em nhéo em quào
Aó quần tơi tả nhộm màu đỏ tươi
Đánh xong em vẫn tươi cười
Còn anh tơi tả như người ăn xin

Trời sinh con gái làm gì
Chỉ tội mấy chàng tỏ tình si
"Thiếu nữ hoài xuân mơ cát sỉ "
Chuyện này chỉ có trong cổ thi :yim_cowbo

Trời sinh con gái để làm gì
Sáng nắng chiều mưa chẳng hiểu chi
Khi vui khi cáu khi hờn giận
Thoắt khi hạnh phúc, thoắt sầu bi

Trời sinh ra mấy ... mụ đàn bà
Ví dụ ... Mèo ngáp ( đừng giận nha :yim_roll )
Tóc xanh môi đỏ, da toàn mụn
Reo rắc kinh hoàng thế gian ta

Lại nói khi trời chế tạo ra
Cái xương sườn gấy, ấy đàn bà
Hạnh phúc từ đây đi đâu hết
Sáng thấy cằn nhằn, tối thấy la

Em vốn sinh ra phận đàn bà
Yếu liểu tơ mềm khác nào hoa
Cũng đúng anh nhìn hoa cả mắt
Một người mà cứ ngỡ là ... ba

Thượng đế đã dặn bảo em là
Liếc mắt đưa tình tạo phong ba
Áo quần trang sức thi đua lượn
Nấu cơm thì khói khét cả nhà

Con gái vốn là con người ta
Có lý do không , cưng nhất nhà ?
Nắng mưa ko đậy, mong người rước
Hơn hai mươi đã sợ gái già :

hihihih cho ý kiến đi nà Very Happy
Chữ kí của: Zz_KiemMa_zZ
Xem lý lịch thành viên http://www.snow_angel.good.to

Đại Tín
Spammer
Spammer
Nam
Age : 108 Registration date : 12/06/2008 Tổng số bài gửi : 144 Đến từ : chiến trường IRAQ Job/hobbies : sờ tiếu đần Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: mấy bác vô đây xem tui nói xấu con gái nè Sun Jun 15, 2008 11:28 am
ê thèng cu , mày chưa có bạn gái à ? Nếu có thì hi vọng nó ko vào đọc mấy cái này vì nó đọc xong thì mày chỉ có 2 cách chọn lựa :
1. Năn nỉ ( cách này khó lắm bỏ đi )
2. Nắm đầu nó đánh đập 1 trận hả hê rồi cứ thế đi kiếm con khác mà hok cần phải sợ nó buồn phiền
Chữ kí của: Đại Tín
Xem lý lịch thành viên

KJH
Giám thị
 Giám thị
Nữ
Age : 25 Registration date : 21/06/2008 Tổng số bài gửi : 121 Đến từ : Thành phố của mưa và nắng Job/hobbies : Bám đít tía má Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: mấy bác vô đây xem tui nói xấu con gái nè Wed Jun 25, 2008 11:04 pm
Hết nói Exclamation
Chữ kí của: KJH
Xem lý lịch thành viên

titalium_168
Học sinh lớp 2
Học sinh lớp 2
Nữ
Age : 37 Registration date : 12/06/2008 Tổng số bài gửi : 93 Đến từ : Hội Từ Thiện SOS Job/hobbies : Chuyên viên IT Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: mấy bác vô đây xem tui nói xấu con gái nè Wed Jun 25, 2008 11:33 pm
đúng là điếc không sợ súng!!!
phụ nũ mà nỗi giận thì.............. pó giò :cheers: :face:
Chữ kí của: titalium_168
Xem lý lịch thành viên http://www.tannh.webdoanhnghiep.org

Silly girl
Học sinh lớp 1
Học sinh lớp 1
Nữ
Age : 24 Registration date : 18/06/2008 Tổng số bài gửi : 57 Đến từ : Mái nhà CBa thân iu^^!! Job/hobbies : F.D^^!! Humor : Make up stoeies^^!!

Bài gửiTiêu đề: Re: mấy bác vô đây xem tui nói xấu con gái nè Thu Jun 26, 2008 10:24 am
Aaaa... Aaaa... Aaaa...!!
Gan trời đây màh!!
Chữ kí của: Silly girl
Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/sillygirl_and_stupidboy

lovefriends_forever
Học sinh lớp 1
Học sinh lớp 1
Nữ
Age : 25 Registration date : 13/06/2008 Tổng số bài gửi : 57 Đến từ : ...THD School ... Job/hobbies : ... eat noodle ... ^0^ Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: mấy bác vô đây xem tui nói xấu con gái nè Tue Jul 01, 2008 11:10 am
Con trai cũng thiếu gì tật xấu... còn xấu ác nữa chứ... affraid
Chữ kí của: lovefriends_forever
Xem lý lịch thành viên

titalium_168
Học sinh lớp 2
Học sinh lớp 2
Nữ
Age : 37 Registration date : 12/06/2008 Tổng số bài gửi : 93 Đến từ : Hội Từ Thiện SOS Job/hobbies : Chuyên viên IT Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: mấy bác vô đây xem tui nói xấu con gái nè Thu Jul 03, 2008 10:45 am
con trai ít tật xấu và rắc rối hơn con gái nhỉ tongue

Silly girl
Học sinh lớp 1
Học sinh lớp 1
Nữ
Age : 24 Registration date : 18/06/2008 Tổng số bài gửi : 57 Đến từ : Mái nhà CBa thân iu^^!! Job/hobbies : F.D^^!! Humor : Make up stoeies^^!!

Bài gửiTiêu đề: Re: mấy bác vô đây xem tui nói xấu con gái nè Fri Jul 04, 2008 11:54 am
Con trai mà ít tật xấu á?! - Đang mơh sao vậy nè?!

KJH
Giám thị
 Giám thị
Nữ
Age : 25 Registration date : 21/06/2008 Tổng số bài gửi : 121 Đến từ : Thành phố của mưa và nắng Job/hobbies : Bám đít tía má Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: mấy bác vô đây xem tui nói xấu con gái nè Fri Jul 04, 2008 1:11 pm
tật xấu của con gái tính bằng sao trên trời thì tật xấu của con trai cũng nhìu như cát dưới biển í
Xem lý lịch thành viên

Đan Trường
Học sinh lớp 1
Học sinh lớp 1
Nữ
Age : 25 Registration date : 30/06/2008 Tổng số bài gửi : 82 Đến từ : THD high school Job/hobbies : hoc sinh Humor : Không biết

Bài gửiTiêu đề: Re: mấy bác vô đây xem tui nói xấu con gái nè Fri Jul 04, 2008 3:32 pm
conchutgidenho_yulyul đã viết:
tật xấu của con gái tính bằng sao trên trời thì tật xấu của con trai cũng nhìu như cát dưới biển í

con trai không có tật xấu......... nếu có thì kể ra chỉ bằng 1/1000 tật xấu con gái
Chữ kí của: Đan Trường
Xem lý lịch thành viên

lovefriends_forever
Học sinh lớp 1
Học sinh lớp 1
Nữ
Age : 25 Registration date : 13/06/2008 Tổng số bài gửi : 57 Đến từ : ...THD School ... Job/hobbies : ... eat noodle ... ^0^ Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: mấy bác vô đây xem tui nói xấu con gái nè Sat Jul 05, 2008 9:52 am
THẾ THÌ YOU Ở GIÁ ĐI...
Xem lý lịch thành viên

titalium_168
Học sinh lớp 2
Học sinh lớp 2
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: mấy bác vô đây xem tui nói xấu con gái nè Sat Jul 05, 2008 12:55 pm
lovefriends_forever đã viết:
THẾ THÌ YOU Ở GIÁ ĐI...

boyboy..girlgirl nói cũng đúng mà.. em gái kể ra tật xấu con trai xem? .. vì chính con trai hòan hảo nên lấy con gái để làm con gái thêm hòan hảo hoho...

Silly girl
Học sinh lớp 1
Học sinh lớp 1
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: mấy bác vô đây xem tui nói xấu con gái nè Mon Jul 07, 2008 4:54 pm
Con trai hoàn hảo?!
Hình như câu nì có trong sách khoa học jả tưởng íh nhỹ?! Razz Razz

Đỗ Tuấn Vũ
Chuẩn bị đi học
Chuẩn bị đi học
Nam
Age : 22 Registration date : 18/06/2008 Tổng số bài gửi : 8 Đến từ : Phan Chu trinh school Job/hobbies : student Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: mấy bác vô đây xem tui nói xấu con gái nè Thu Jul 10, 2008 4:15 pm
em nói thiệt
bx em mà biết đc em xem cái này chắc em die wá à
em mà không die chắc cung tàn phế
bỏ cái này đi,không khả thi đâu nha.,,Sad(
Chữ kí của: Đỗ Tuấn Vũ
Xem lý lịch thành viên

lovefriends_forever
Học sinh lớp 1
Học sinh lớp 1
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: mấy bác vô đây xem tui nói xấu con gái nè Thu Jul 10, 2008 5:56 pm
boyboy..girlgirl nói cũng đúng mà.. em gái kể ra tật xấu con trai xem? .. vì chính con trai hòan hảo nên lấy con gái để làm con gái thêm hòan hảo hoho...[/quote]
ok.. em kể nha... kể đến đến năm 20009 cũng hok hết nữa đóa...
1. làm biếng nà
2. ở dơ, đổ quăng tùm lum, ko chịu giặt
3. yêu bản thân mình... ko lo nghĩ đến người khác... ba mẹ lo mà lúc nào cũng có 1 câu:"bik rồi, khổ lắm, nói mãi"... Very Happy
4. Uy quyền, tự cao...
5. Chỉ thích người ta phục vụ mình..
6. đỏi hỏi những thứ quá giới hạn đối với bạn gái mình...
7 Hay tự ái... <1 số ít thì có>
8. Đề cao cái tôi của mình... chăm chút bề ngoài xanh xanh đỏ đỏ... nhìn thấy gúm < mý thèng bây giờ á>
9. Thiếu chung thủy <ko pải đa số nhưng mà cũng dính dáng đến mý boy, gộp lại lun> ---> kể tật xấu mà thì nói chung là thế chứ ko nói trường hợp ngoại lệ à nha
10. Cái này đa số mấy tên con trai cóa nà: thích chinh phục người khác, thích phiêu lưu trong các cuộc tình... và thích tìm cảm giác mới lạ...
---> Nói túm lại con trai thì tật xấu cũng ngang ngửa con gái... hok ai là toàn diện cả?.. Quan trọng là mình là con người nào, vị trí nào trong xã hội mà thui... Người có ý chí, nỗ lực thì có vị trí quan trọng và đc XH đánh giá cao... còn người thiếu ý chí, chỉ bik hưởng thụ trên công lao của ba mẹ làm ra, chỉ bik đua đòi thì chắc chắn sẽ nhận lấy hậu quả và bài học về sau.... luật nhân quả mà... lol! lol!
À mà "gay" cóa tật xấu gì nhỉ? nghĩ hoài hẻm ra?...
Xem lý lịch thành viên

titalium_168
Học sinh lớp 2
Học sinh lớp 2
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: mấy bác vô đây xem tui nói xấu con gái nè Fri Jul 11, 2008 6:48 pm
ok.. em kể nha... kể đến đến năm 20009 cũng hok hết nữa đóa...

1. làm biếng nà
=> cái này con gái cũng có.. con trai bắt chước con gái là chuyện thường

2. ở dơ, đổ quăng tùm lum, ko chịu giặt
=> cái này con gái là người đầu tiên làm con trai học hỏi.. nên con trai cũng bắt chước con gái là chuyện thường

3. yêu bản thân mình... ko lo nghĩ đến người khác... ba mẹ lo mà lúc nào cũng có 1 câu:"bik rồi, khổ lắm, nói mãi"... Very Happy
=> ai mà không iu bản thân mình, con gái cũng vậy mà... trước khi ra đường son phấn lòe lọet mà con trai làm gì có vụ này...
ko lo nghĩ đến người khác......... thì con gái cũng có thế mà... cái này chung chung wa' Q ơi

4. Uy quyền, tự cao...
=> đàn ông phải vậy thui... nếu không vậy sẽ thành GAY

5. Chỉ thích người ta phục vụ mình..
=> đúng rùi... con trai hay thích thế.. nhưng không phải là cái tật xấu

6. đỏi hỏi những thứ quá giới hạn đối với bạn gái mình...
=> cái này nói rõ hơn xíu

7 Hay tự ái... <1 số ít thì có>
=> cái này con gái cũng có.. nhưng chuyện lẽ tẻ không fải là tật xấu

8. Đề cao cái tôi của mình... chăm chút bề ngoài xanh xanh đỏ đỏ... nhìn thấy gúm < mý thèng bây giờ á>
=> mấy thằng đó em nhầm tưởng rùi đó... đó là GAY chhứ không fải con trai
9. Thiếu chung thủy <ko pải đa số nhưng mà cũng dính dáng đến mý boy, gộp lại lun> ---> kể tật xấu mà thì nói chung là thế chứ ko nói trường hợp ngoại lệ à nha
=> cái này em nghĩ bạn trai em chung thủy không nhỉ? con trai chỉ chung thủy khi đã lấy vợ, còn con gái thiếu chung thủy khi đã lấy chồng

10. Cái này đa số mấy tên con trai cóa nà: thích chinh phục người khác, thích phiêu lưu trong các cuộc tình... và thích tìm cảm giác mới lạ...
=> cái này anh cũng thích... ai mà không thích hihi.. nếu không thích thì sẽ là GAy đó em gái à..
---> Nói túm lại con trai thì tật xấu cũng ngang ngửa con gái... hok ai là toàn diện cả?.. Quan trọng là mình là con người nào, vị trí nào trong xã hội mà thui... Người có ý chí, nỗ lực thì có vị trí quan trọng và đc XH đánh giá cao... còn người thiếu ý chí, chỉ bik hưởng thụ trên công lao của ba mẹ làm ra, chỉ bik đua đòi thì chắc chắn sẽ nhận lấy hậu quả và bài học về sau.... luật nhân quả mà... lol! lol!
À mà "gay" cóa tật xấu gì nhỉ? nghĩ hoài hẻm ra?..
=> tón lại con trai ít tật xấu hơn con gái, tật xấu con trai chấp nhận đc..còn của con gái thì pó tay..khà khà....

KJH
Giám thị
 Giám thị
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: mấy bác vô đây xem tui nói xấu con gái nè Fri Jul 11, 2008 8:22 pm
Con trai xấu. Con gái cũng xấu. Quan trọng là biết chấp nhận và thay đổi lẫn nhau thoy ..
Xem lý lịch thành viên

titalium_168
Học sinh lớp 2
Học sinh lớp 2
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: mấy bác vô đây xem tui nói xấu con gái nè Fri Jul 11, 2008 8:31 pm
Con trai xấu. Con gái cũng xấu. Quan trọng là biết chấp nhận và thay đổi lẫn nhau thoy ..

Con trai xấu = Con gái xấu
rút gọn chữ con, và chữ xấu ==>
trai = gái ==> GAY (vì trai giống gái)
(vì vậy Gay ra đời là hòan thiện giữa trai xấu và Gái xấu)
Tóm lại Gay là không xấu... vì xuất phát từ Trai và Gái.....
Bài tóan đã đc chứng minh...hehe
chúc mừng những ai là Trai tốt và gái tốt (đều là Gay cả mà hihii..)
vậy mình tự cho mình là trai xấu đi...hehe

KJH
Giám thị
 Giám thị
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: mấy bác vô đây xem tui nói xấu con gái nè Fri Jul 11, 2008 8:37 pm
hahaha .. phép toán wá hoàn chỉnh .. vậy e cũng làm gái xấu nốt ^^!
Xem lý lịch thành viên

Đan Trường
Học sinh lớp 1
Học sinh lớp 1
Nữ
Age : 25 Registration date : 30/06/2008 Tổng số bài gửi : 82 Đến từ : THD high school Job/hobbies : hoc sinh Humor : Không biết

Bài gửiTiêu đề: Re: mấy bác vô đây xem tui nói xấu con gái nè Sat Jul 12, 2008 10:27 am
hahaha .. phép toán wá hoàn chỉnh .. vậy e cũng làm gái xấu nốt ^^!

thế boyboy_girlgirl cũng không phải người đẹp đâu nha
affraid :clown: Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Chữ kí của: Đan Trường
Xem lý lịch thành viên

Zz_KiemMa_zZ
Giám thị
 Giám thị
Nam
Age : 25 Registration date : 12/06/2008 Tổng số bài gửi : 78 Đến từ : HCM City Job/hobbies : Võ thuật Humor : Ca Doi Kiem Ma De Nhat Thien Ha

Bài gửiTiêu đề: Re: mấy bác vô đây xem tui nói xấu con gái nè Sun Aug 24, 2008 6:18 pm
Nói chung con gái bà tám tức là tật xấu này ko bao giờ sửa đổim riêng mình thì miễn bàn Smile
Chữ kí của: Zz_KiemMa_zZ

[
Xem lý lịch thành viên http://www.snow_angel.good.to

Đại Tín
Spammer
Spammer
Nam
Age : 108 Registration date : 12/06/2008 Tổng số bài gửi : 144 Đến từ : chiến trường IRAQ Job/hobbies : sờ tiếu đần Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: mấy bác vô đây xem tui nói xấu con gái nè Mon Aug 25, 2008 1:12 pm
lol! Lúc đầu vào cãi lộn : con gái nói con trai xấu , con trai nói con gái xấu . Sau 1 hồi tranh luận thì ==> ai cũng nói mình xấu confused
Chữ kí của: Đại Tín
Xem lý lịch thành viên

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: mấy bác vô đây xem tui nói xấu con gái nè Today at 9:17 pm
Chữ kí của: Sponsored content
mấy bác vô đây xem tui nói xấu con gái nè Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang